๑۩۞۩๑ TUỔI TRẺ 10A2 ๑۩۞۩๑
--> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
--> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Trung tâm KJM" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
--> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
--> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Trung tâm KJM" trước để nắm những cái cơ bản.
Chúc các bạn vui vẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

câu chuyện tình yêuXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
câu chuyện tình yêu I_icon_minitimeFri May 21, 2010 8:51 pm
Z.[].[].MZ.[].[].M
ADMIN
ADMIN

Nam
Tuổi : 30 Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 686Đến từ Đến từ : Nơi cần đến
câu chuyện tình yêu Vide
Bài gửiTiêu đề: câu chuyện tình yêu
https://teen10a2.forum-viet.com

EM mỉm cười 1 nụ cười nhẹ lòng và thanh thản nhưng nhìn vào nụ cười ấy anh hiểu được nụ cười ấy của em.Nụ cười của 1 năm 6 tháng về trước khi mình chia tay nhau...
Bao nhiêu lâu rồi em nhỉ?1 năm À không,chính xác là 1 năm 6 tháng mấy ngày lẻ ^^ mình chia tay.Thời gian trôi quá nhanh đến nỗi nhắc tới chuyện chúng mình thì anh nghĩ tới nó giống như vừa mới xảy ra vào hôm qua.Nhanh đế nỗi có nhiều lần anh và em bắt gặp nhìn nhau anh hiểu anh và em không còn là của nhau,mỗi người giờ 2 hướng 2 nơi.
Người ta thường nói với nhau rằng''Khi yêu nhau thì chẳng cần một lí do gì ''Nhưng khi chia tay thì đưa ra hàng trăm lí do đến nỗi mà''khó hiểu''vẫn được đưa ra để chia tay nhau.THật kó hiểu.
Anh nhớ ngày mình quen nhau hai đứa còn ấp úng e thẹn lúc nào anh cũng lúng túng khi gần em và ngại ngùng khi em chăm sóc cho anh-một người chưa từng được chăm sóc và yêu thương như thế.ngày ấy trong sáng là thế trong sáng là thế.
ANh lúng túng và không biết làm gì,không phải là không thích em mà không biết làm gì ?!CHỉ đơn giản là buổi chiều hôm thứ 2 ngày hôm ấy-một ngày chiều gió nhẹ tụi mình quen nhau.
Em mang cho anh bao nhiêu hạnh phúc ngây ngô và bao nhiêu điều anh chưa biết vừa trong sáng vừa ngây thơ trông thật dễ chịu.Trước đây khi anh chưa có em anh thương tự nhủ là không quen ai cả,vậy mà khi gặp em anh lại thay đổi suy nghĩ của mình và bắt đầu chú ý tới em nhiều hơn
Từ lúc ó em biết em cũng có anh,anht hường suy nghĩ nhiều hơn .không biết làm gì cho em không biết nói gì?rủ em đi đâu?làm gì cho em vui?Bao nhiêu suy nghĩ làm anh suốt ngày cứ thẩn thờ như thằng khờ vì quá bối rối.
Em tinh nghịch hỏa đồng và hay giúp đỡ mọi người còn lại thì mấy vấn đề khác em khác anh ^^
Anh ngày ấy trẻ con,còn em thì đã trải qua 1 lần''yêu'' nên em trưởng thành hơn anh lúc nào cũng suy nghĩ vu vơ này nọ mà em thì cứ vô tư.BIết anh suy nghĩ thế nên em thường hay trách anh hay nghĩ vu vơ .
TÌnh yêu ấy trẻ con trong sáng dại khờ
Như tờ giấy gió thổi nhẹ bay...
Anh biết em rất thích lãng mạn bằng chứng là em hay tặng quà cho anh làm anh bất ngờ và những lúc ấy anh thấy mình hạnh phúc nhất.Cảm giác ấy vui lắm
TỤi mình cứ bình thường nhưng anh vẫn nghi ngờ em .nghi ngờ em không thích anh ,và cũng có vài chuyện em làm anh hiểu lầm.Rồi tụi mình từ từ tự dần xa nhau.Đến lúc ấy anh cũng không biết rằng em thích anh
Anh không nhận ra...
Nên cứ níu kéo em làm em mệt thêm,chán anh thêm.nếu ngay lúc ấy chia tay anh không níu kéo để sau 1 thời gian dài anh đau khổ nhiều hơn...
Ngày hôm ấy cũng là ngày thứ 2-nhưng là 1 buổi sáng nắng ấm khác với ngày mình quen nhau -một ngày thứ 2 buổi chiều gió nhẹ...mình chia tay nhau
Hai đứa hẹn gặp nhau hai đứa quay mặt hai nơi nhìn thẳng phía trước không nói 1 lời...Không cảm xúc,không một lời than trách.EM nói ''tụi mình chia tay đi'' và không đưa ra một câu nào nữa...ANh lẳng lặng ra đi em bước đi .hai ta quay mặt 2 nơi ..nuốt nước mắt sau lưng ra đi...
Em mệt mỏi,anh hiểu và biết như thế!
ANh không tin vào tình cảm ấy em ra đi cũng đúng thôi.Li64 anh 1 phần và lỗi em 1 phần
Ngày mình chia tay trời nắng nhẹ làm lòng ấy đau thắt
Ấm cho trời và ấm` cho mọi người...
TÌnh cờ thay 1 lần anh gặp em đi bộ trên con phố xưa-con phố 2 tụi mình cùng ngồi cùng nhau chuyện trò.Cái ngày ấy làm sao quên?
Em vẫn thế vẫn mái tóc cột tóc kiểu đuôi gà trong xinh chỉ khác 1 điều là em đã''có''người khác.Trông em khác hơn khi quen anh...
Vẫn cách ăn mặc mà em thích,vẫn cái ngó mắt mà em đưa qua đưa lại vẫn nụ cười ấy nhưng lúc ấy không còn dành cho anh mà dành cho 1 ai khác...không phải anh!!!
Em đi lững thững tìm 1 ai đó anh chạy xe vụt qua ngoái đầu nhìn m bất chợt thấy 1 ai đó lấy xe chở em đi...
Một chàng trai.chạy xe đạp diện của em.Anh mỉm cười nhớ khi quen em anh cũng chạy xe đạp diện9 của em giờ thì ngườ khác chạy xe của em cũng là bình thường-không có gì lạ cả!Vì mình chia tay rồi mà!!!!
ANh đạp xe xe hơn nhưng chậm hơn anh thấy em cười nói rất vui vé!Phải rồi mình chia tay rồi mà em có làm gì thì cũng là quyền của em mà thôi!Bất giác lúc ấy anh cười nhạt 1 cái rồi phóng xe vụt đi thật xa...
Anh ngoái lại thấy người ta chở em đi đâu đó bất giác anh nhớ ngày ấy cũng chở anh đi chơi.Kí ức lúc ấy hiện ra một lần rồi lãng quên theo thời gian
Anh bật cười vì anh biết tụi mình đã chia tay rồi mà!!!
Biết là em đã xa - xa thật rồi
Lặng lẽ thế
Chia tay
Ðừng nói nữa
Anh không đủ lòng bao dung tha thứ
Chúc em hạnh phúc
Xin nhắc tới người 1 lần để gọi là kí ức đẹp!

XIn nhớ tới em 1 lần để thấy mình đã có hạnh phúc

Xin đính chính nha bài viết này là cop ở trên mạng nếu chẳng may chạm đến nỗi lòng của mem nào thì xin thông cảm cho Admin nha. Mà đây cũng chẳng phải câu chuyện của Admin đâu nhá

câu chuyện tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang